#கல்வி & வேலைவாய்ப்பு

TNPSC எப்படிதயாராகவேண்டும்

தமிழ்நாடு அரசுப் பணியாளர் தேர்வாணையம் (TNPSC) அரசின் பல்வேறு பணிகளுக்கான ஆட்சேர்ப்புக்கான பல்வேறு தேர்வுகள் நடத்தப்படுகின்றன. TNPSC தேர்வுக்கு தயாராவதற்கான சில குறிப்புகள் இங்கே:

தேர்வு முறையைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்: TNPSC தேர்வு இரண்டு தாள்களைக் கொண்டுள்ளது – தாள் I மற்றும் தாள் II. தாள் I ஒரு பொது ஆய்வு தாள் மற்றும் தாள் II ஒரு பாடம் சார்ந்த தாள். தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலம் ஆகிய இரு மொழிகளிலும் நடத்தப்படும் இந்தத் தேர்வு, தவறான விடைகளுக்கு எதிர்மறை மதிப்பெண்கள் உண்டு.

ஆய்வுப் பொருட்களைப் பயன்படுத்தவும்: TNPSC தேர்வுத் தயாரிப்பிற்காக பாடப்புத்தகங்கள், ஆன்லைன் ஆதாரங்கள் மற்றும் பயிற்சி வகுப்புகள் உட்பட பல ஆய்வுப் பொருட்கள் உள்ளன. உங்களுக்குச் சிறப்பாகச் செயல்படும் பொருட்களைத் தேர்ந்தெடுத்து, தொடர்ந்து பயிற்சி செய்வதை உறுதிசெய்யவும்.

ஒரு ஆய்வுத் திட்டத்தை உருவாக்கவும்: தினசரி, வாரந்திர மற்றும் மாதாந்திர இலக்குகளை உள்ளடக்கிய ஒரு ஆய்வுத் திட்டத்தை உருவாக்கவும். நீங்கள் சவாலாகக் கருதும் பாடங்கள் மற்றும் தலைப்புகளுக்கு முன்னுரிமை அளித்து அவர்களுக்கு அதிக நேரத்தை ஒதுக்குங்கள்.

முந்தைய ஆண்டு வினாத்தாள்களைப் பயிற்சி செய்யுங்கள்: முந்தைய ஆண்டு வினாத்தாள்களைப் பயிற்சி செய்வது, தேர்வு வடிவத்தைப் பற்றி நன்கு தெரிந்துகொள்ளவும், உங்கள் நேர மேலாண்மை திறனை மேம்படுத்தவும் உதவும். தேர்வில் கேட்கப்படும் கேள்விகளின் வகையையும் இது உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும்.

போலி ஆன்லைன் சோதனைகளை மேற்கொள்ளுங்கள்: ஆன்லைன் போலி சோதனைகளை மேற்கொள்வது உங்களின் பலம் மற்றும் பலவீனங்களைக் கண்டறிந்து உங்கள் தேர்வெழுதும் திறன்களை மேம்படுத்த உதவும். உங்கள் வடிவமைப்பைப் பற்றிய துல்லியமான யோசனையைப் பெற, தேர்வு நிலைமைகளை முடிந்தவரை நெருக்கமாக உருவகப்படுத்துவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

புதுப்பித்த நிலையில் இருங்கள்: செய்தித்தாள்களைப் பற்றிய மூலமும், செய்தி சேனல்களைப் பார்ப்பதன் மூலமும், நடப்பு நம்பகமான ஆன்லைன் ஆதாரங்களைப் பின்பற்றுவதன் மூலமும் நடப்பு நிகழ்வுகளுடன் புதுப்பித்த நிலையில் இருங்கள். TNPSC தேர்வின் இன்றியமையாத பகுதியாகும், மேலும் நன்கு அறிந்திருப்பது நீங்கள் நன்றாக நடப்பு மதிப்பெண் பெற உதவும்.

உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்: தேர்வுக்கு தயாராகும் காலத்த

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page