#கல்வி & வேலைவாய்ப்பு

நீட்தேர்வுஎன்றால்என்ன? அதைஏன்எழுதவேண்டும்?

நீட் தேர்வுக்கு தயாராவதற்கான சில குறிப்புகள் இங்கே:

“நீட்” தேர்வு, இது இந்தியாவில் தேசிய அளவிலான மருத்துவ நுழைவுத் தேர்வாகும். தேசிய தேர்வு முகமையால் (NTA) நடத்தப்படும் இந்தத் தேர்வானது, இந்தியாவில் இளங்கலை மருத்துவப் படிப்புகளில் சேருவதற்கு ஒரு முன்நிபந்தனையாகும்.

நீட் தேர்வுக்கு தயாராவதற்கான சில குறிப்புகள் இங்கே:

தேர்வு வடிவத்தைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்: NEET தேர்வில் 180 பல தேர்வு கேள்விகள் உள்ளன, ஒவ்வொரு கேள்வியும் நான்கு மதிப்பெண்களைக் கொண்டுள்ளது. தவறான பதில்களுக்கு நெகட்டிவ் மார்க் உள்ளது, எனவே கேள்விகளை கவனமாகப் படித்து, உங்கள் நம்பிக்கை உள்ளவர்களுக்கு மட்டுமே பதிலளிக்க வேண்டியது அவசியம்.

ஒரு ஆய்வு அட்டவணையை உருவாக்கவும்: ஒரு ஆய்வு அட்டவணையை உருவாக்குவது, நீங்கள் ஒழுங்கமைக்கப்பட்டு உங்கள் படிப்பில் கவனம் செலுத்த உதவும். ஒவ்வொரு பாடத்திற்கும் தலைப்புக்கும் போதுமான நேரத்தை ஒதுக்கி, நீங்கள் மிகவும் சவாலானதாகக் கருதும் பகுதிகளுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள்.

ஆய்வுப் பொருட்களைப் பயன்படுத்தவும்: பாடப்புத்தகங்கள், ஆன்லைன் ஆதாரங்கள் மற்றும் பயிற்சி வகுப்புகள் உட்பட, நீட் தயாரிப்பிற்காக பல ஆய்வுப் பொருட்கள் உள்ளன. உங்களுக்குச் சிறப்பாகச் செயல்படும் பொருட்களைத் தேர்ந்தெடுத்து, தொடர்ந்து பயிற்சி செய்வதை உறுதிசெய்யவும்.

போலி சோதனைகள் மூலம் பயிற்சி செய்யுங்கள்: போலி சோதனைகள் மூலம் பயிற்சி செய்வது, தேர்வு வடிவத்தை நன்கு அறிந்துகொள்ளவும், உங்கள் நேர மேலாண்மை திறன்களை மேம்படுத்தவும் உதவும். உங்கள் வடிவமைப்பைப் பற்றிய துல்லியமான யோசனையைப் பெற, தேர்வு நிலைமைகளை முடிந்தவரை நெருக்கமாக உருவகப்படுத்துவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்: தேர்வுக்கு தயாராகும் போது உங்கள் உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக்கொள்வது முக்கியம். மன அழுத்தத்தைக் குறைக்கவும் கவனத்தை மேம்படுத்தவும் போதுமான தூக்கம், சீரான உணவு மற்றும் உடற்பயிற்சியை தவறாமல் செய்யுங்கள்.

உத்வேகத்துடன் இருங்கள்: நீட் தேர்வுக்கு தயாராவது ஒரு நீண்ட மற்றும் சவாலான செயலாகும், எனவே உந்துதலுடனும் உங்கள் இலக்குகளுக்கு கவனம் செலுத்துவது முக்கியம். உங்களுக்காக யதார்த்தமான இலக்குகளை அமைத்து, அவற்றை அடைவதற்கு நீங்களே வெகுமதி அளிக்கவும்.

நீட் தேர்வில் வெற்றிக்கான திறவுகோல் நிலையான முயற்சி மற்றும் அர்ப்பணிப்பு என்பதை நினைவில் கொள்க

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page