#தொழில்நுட்பம்

ரோபோடிக் செயல்முறை ஆட்டோமேஷன் (RPA) என்றால் என்ன

ரோபோடிக் செயல்முறை ஆட்டோமேஷன் (RPA) என்பது ஒரு தொழில்நுட்பமாகும், இது சாப்ட்வேர் ரோபோக்கள் அல்லது போட்களை மனிதர்களால் மீண்டும் மீண்டும் செய்யக்கூடிய மற்றும் சாதாரணமான பணிகளைச் செய்ய அனுமதிக்கிறது. தரவு உள்ளீடு, படிவத்தை நிரப்புதல், ஆவண செயலாக்கம் மற்றும் வாடிக்கையாளர் சேவை போன்ற பணிகளை தானியக்கமாக்குவதற்கு டிஜிட்டல் அமைப்புகள் மற்றும் பயன்பாடுகளுடன் தொடர்புகொள்வதன் மூலம் ஒரு மனிதத் தொழிலாளியின் செயல்களைப் பிரதிபலிக்கும் வகையில் RPA மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

RPA மென்பொருளானது, பொதுவாக ஒரு காட்சி இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்தி மனித பயனரால் உருவாக்கப்பட்ட விதிகள் மற்றும் படிகளின் தொகுப்பைப் பின்பற்றுவதன் மூலம் பணிகளைச் செய்ய பயிற்சியளிக்கப்படலாம். இடைவெளிகள் அல்லது பிழைகள் இல்லாமல் 24/7 வேலை செய்ய போட்களை பயன்படுத்த முடியும், மேலும் தேவைக்கேற்ப மேல் அல்லது கீழ் அளவிட முடியும்.

நிதி, சுகாதாரம் மற்றும் காப்பீடு போன்ற தொழில்களில் பின்-அலுவலக செயல்முறைகளை தானியக்கமாக்குவதற்கு RPA தொழில்நுட்பம் பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது, அத்துடன் வாடிக்கையாளர் சேவை மற்றும் விற்பனை போன்ற முன்-அலுவலக செயல்முறைகள். நிறுவனங்களுக்கு செலவுகளைக் குறைக்கவும், செயல்திறனை அதிகரிக்கவும், துல்லியம் மற்றும் இணக்கத்தை மேம்படுத்தவும் இது உதவும்.

RPA தொழில்நுட்பத்தின் முக்கிய நன்மைகளில் ஒன்று, பெரிய மாற்றங்கள் அல்லது இடையூறுகள் தேவையில்லாமல், தற்போதுள்ள IT அமைப்புகள் மற்றும் பயன்பாடுகளுடன் ஒருங்கிணைக்கப்படலாம். இயந்திர கற்றல் வழிமுறைகள் மற்றும் செயற்கை நுண்ணறிவைப் பயன்படுத்தி புதிய செயல்முறைகள் மற்றும் தரவைக் கற்றுக்கொள்வதற்கும் மாற்றியமைப்பதற்கும் RPA போட்களை திட்டமிடலாம்.

இருப்பினும், RPA தொழில்நுட்பம் மனித நிபுணத்துவம் மற்றும் தீர்ப்பு தேவைப்படும் சிக்கலான முடிவெடுக்கும் மற்றும் தீர்ப்பு பணிகளை கையாள இயலாமை போன்ற சில வரம்புகளைக் கொண்டுள்ளது. எனவே, RPA ஆனது செயற்கை நுண்ணறிவு, இயற்கை மொழி செயலாக்கம் மற்றும் இயந்திர கற்றல் போன்ற பிற தொழில்நுட்பங்களுடன் இணைந்து மிகவும் மேம்பட்ட மற்றும் அறிவார்ந்த தன்னியக்க தீர்வுகளை உருவாக்க பயன்படுத்தப்படுகிறது.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page