#தொழில்நுட்பம்

Chat GPT என்றால் என்ன, அது எப்படி வேலை செய்கிறது?

Chat GPT என்பது OpenAI ஆல் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு செயற்கை நுண்ணறிவு மொழி மாதிரியாகும். GPT என்பது “ஜெனரேட்டிவ் ப்ரீ-ட்ரெய்ன்ட் டிரான்ஸ்ஃபார்மர்” என்பதைக் குறிக்கிறது. அது பெறும் உள்ளீட்டின் அடிப்படையில் மனிதனைப் போன்ற உரையை உருவாக்க ஆழமான கற்றல் அல்காரிதம்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

GPT மாதிரிகள், மொழியின் வடிவங்கள் மற்றும் உறவுகளைக் கற்றுக்கொள்வதற்காக, பெரிய அளவிலான உரைத் தரவுகளில் முன் பயிற்சியளிக்கப்படுகின்றன. இந்த முன் பயிற்சி மாதிரியானது உள்ளீட்டு உரைக்கு ஒத்திசைவான மற்றும் இயற்கையான ஒலி பதில்களை உருவாக்க உதவுகிறது.

நீங்கள் Chat GPT உடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது, ​​கேள்வி அல்லது அறிக்கை போன்ற உரை உள்ளீட்டை அதற்கு வழங்குவீர்கள். மாதிரியானது மொழி வடிவங்களைப் பற்றிய அதன் புரிதலைப் பயன்படுத்தி உள்ளீட்டின் அடிப்படையில் பதிலை உருவாக்குகிறது. இந்த பதில் எளிய ஒரு வார்த்தை பதில், நீண்ட வாக்கியம் அல்லது உரையின் பத்தியாக இருக்கலாம்.

மொழி மொழிபெயர்ப்பு, சாட்பாட்கள் மற்றும் உள்ளடக்க உருவாக்கம் போன்ற பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கு அரட்டை GPT பயன்படுத்தப்படலாம். மனிதனைப் போன்ற உரையை உருவாக்கும் அதன் திறன் இயற்கையான மொழி செயலாக்கப் பணிகளுக்கான மதிப்புமிக்க கருவியாக மாற்றியுள்ளது.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page