#அமீரக செய்திகள்

என் கணவர் சமீபத்தில் வேலையை இழந்தார்; நான் அவரது Residency விசாவிற்கு நிதியுதவி செய்ய முடியுமா?

கேள்வி: என் கணவர் சமீபத்தில் வேலையை இழந்தார். நான் ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் நிர்வாகியாக பணிபுரிந்து 6,000 திர்ஹம் சம்பளம் வாங்குகிறேன். நான் அவருடைய வதிவிடத்திற்கு நிதியுதவி செய்ய முடியுமா? நடைமுறைகள் என்ன?

பதில்: உங்கள் கேள்விகளுக்கு ஏற்ப, நீங்கள் துபாயில் வசிப்பவர் என்று கருதப்படுகிறது. ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில், ஒரு மனைவி தனது கணவருக்குத் தேவையான குறைந்தபட்ச சம்பளத்தைப் பெற்றால் அவருக்கு நிதியுதவி செய்யலாம். உங்கள் சம்பளம் 6,000 Dh ஆக இருப்பதால், UAE யில் உங்கள் கணவரின் வசிப்பிடத்திற்கு நிதியுதவி செய்ய நீங்கள் தகுதி பெறலாம்.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் ஒரு மனைவியால் கணவனுக்கு நிதியுதவி செய்வதற்கான தேவைகள் மனைவி (ஸ்பான்சர்) மற்றும் அவரது கணவரின் பாஸ்போர்ட் நகல்கள்; மனைவியின் (ஸ்பான்சர்) ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் குடியுரிமை அடையாள அட்டை; குத்தகை ஒப்பந்தத்தின் நகல் மற்றும் எஜாரி; மனித வளங்கள் மற்றும் குடியேற்ற அமைச்சகத்தால் சான்றளிக்கப்பட்ட மனைவியின் (ஸ்பான்சர்) வேலை ஒப்பந்தத்தின் நகல் அல்லது மனைவியின் (ஸ்பான்சர்) வேலையளிப்பவர் சுதந்திர மண்டலத்தில் இருந்தால், முதலாளியால் வழங்கப்பட்ட சம்பளச் சான்றிதழ்; வங்கி கணக்கு அறிக்கைகள் (ஏதேனும் இருந்தால்); ஸ்பான்சரின் சொந்த நாட்டில் மற்றும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் வெளியுறவு மற்றும் சர்வதேச கூட்டுறவு அமைச்சகத்தால் முறையாக அறிவிக்கப்பட்ட/சட்டப்பூர்வமாக பதிவு செய்யப்பட்ட திருமணச் சான்றிதழ்; மற்றும் கணவரின் மூன்று பாஸ்போர்ட் புகைப்படங்கள்.

ஆரம்பத்தில், மேற்கூறிய ஆவணங்களுடன், நீங்கள் துபாயில் உள்ள அங்கீகரிக்கப்பட்ட தட்டச்சு மையத்தை அணுக வேண்டும். நீங்கள் சமர்ப்பித்த ஆவணங்களின் அடிப்படையில், உங்களிடமிருந்து தொடர்புடைய கட்டணங்களைச் சேகரித்த பிறகு, தட்டச்சு மையம் வதிவிட விசா, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் குடியுரிமை அடையாள அட்டை (எமிரேட்ஸ் ஐடி), உடல்நலக் காப்பீடு மற்றும் உங்கள் கணவருக்கு மருத்துவ உடற்தகுதி சோதனைக்கு விண்ணப்பிக்கும். அதன்பிறகு, உங்கள் கணவர் மருத்துவ உடற்தகுதி பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும், மேலும் அந்தச் சோதனையின் அனுமதியின் பேரில், துபாய் பொது இயக்குநரகம் மற்றும் வெளிநாட்டினர் விவகாரங்கள் (‘GDRFA’) உங்கள் நிதியுதவியின் கீழ் உங்கள் கணவருக்கு வதிவிட விசாவை வழங்கலாம்.

உங்கள் கணவருக்கு வதிவிட விசா வழங்கப்பட்டவுடன், அடையாளம், குடியுரிமை, சுங்கம் மற்றும் துறைமுகப் பாதுகாப்புக்கான ஃபெடரல் ஆணையம் அவரது ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் குடியுரிமை அடையாள அட்டையை (எமிரேட்ஸ் ஐடி) வழங்கும்.

ஆஷிஷ் மேத்தாவின் நிறுவனர் மற்றும் நிர்வாக பங்குதாரர் ஆஷிஷ் மேத்தா ஆவார்

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page