#அமீரக செய்திகள்

விசா தொடர்பான பிரச்சனைகளில் துபாய் விழிப்புணர்வு பிரச்சாரம்: GDRFA கட்டம் 1 இன் முடிவை அறிவிக்கிறது

பிரச்சாரத்தின் 1 வது நாளில் அதன் மதிப்புமிக்க பங்களிப்பிற்காக சிட்டி சென்டர் டெய்ரா நிர்வாகத்திற்கு அதிகாரம் தனது பாராட்டுகளை தெரிவித்தது.

துபாயில் உள்ள குடியுரிமை மற்றும் வெளிநாட்டினர் விவகாரங்களுக்கான பொது இயக்குநரகம் (ஜிடிஆர்எஃப்ஏ) அவர்களின் விசா தொடர்பான சிக்கல்களில் மக்களுக்கு உதவுவதற்கான முதல் கட்ட பிரச்சாரம் முடிந்தது.

அதாவது சிட்டி சென்டர் டெய்ராவில் சனிக்கிழமை காலை திறக்கப்பட்ட GDRFA ஸ்டாண்ட் இப்போது மூடப்பட்டுள்ளது. இரண்டாம் கட்ட பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக ஸ்டாண்டிற்கான புதிய தளம் விரைவில் அறிவிக்கப்படும்.

GDRFA வெளியிட்ட அறிக்கையின்படி, அடுத்த பிரச்சாரத்தின் கூடுதல் விவரங்கள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என்று அதிகாரம் கூறியது.

“அனைவருக்கும் ஒரு தாயகம்” என்ற விழிப்புணர்வு பிரச்சாரத்தின் முதல் கட்டத்தை துபாயில் உள்ள வதிவிட மற்றும் வெளிநாட்டினர் விவகாரங்களுக்கான பொது இயக்குநரகம் வெற்றிகரமாக முடித்துள்ளது.

“சிட்டி சென்டர் டெய்ரா நிர்வாகத்தின் மதிப்புமிக்க பங்களிப்பிற்காக நாங்கள் எங்கள் பாராட்டுகளைத் தெரிவிக்கிறோம். வரவிருக்கும் இரண்டாம் கட்டத்திற்காக காத்திருங்கள் மற்றும் புதிய தளத்தின் இருப்பிடம் விரைவில் அறிவிக்கப்படும். உங்கள் நிச்சயதார்த்தம்தான் எங்கள் வெற்றிக்கு முக்கியமாகும். உங்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்ய நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம்!

பொதுமன்னிப்பு அல்ல விழிப்புணர்வு இயக்கம்

GDRFA வின் சிட்டி சென்டர் டெய்ராவில் உள்ள ஸ்டாண்டிற்கு மக்கள் தங்கள் விசா தொடர்பான பிரச்சனைகளுக்கு உதவி பெற அதிக அளவில் வந்திருந்தனர். சிலர் காலை 7 மணிக்கே வந்து, காலாவதியான ஆவணங்களை எப்படிப் புதுப்பிக்கலாம் அல்லது தங்களுடைய நிலையைச் சரிசெய்வது என்பதற்கான வழிகாட்டுதலைப் பெறுகிறார்கள்.

“இதுபோன்ற பிரச்சாரத்தை செயல்படுத்துவது அரசாங்கத்தின் ஒரு சிறந்த முன்முயற்சியாகும், இது அதிக காலம் தங்கியிருக்கும் வெளிநாட்டவர்களுக்கு கல்வி கற்பிப்பது மட்டுமல்லாமல், விசா பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்பவர்களின் மன உறுதியை அதிகரிக்கக்கூடிய ஒரு மனிதாபிமானச் செயலாகும்” என்று பிலிப்பைன்ஸ் நாட்டைச் சேர்ந்த ஜெஃப்ரி சலாடன் கூறினார். பினாஸ் டிராவல் இயக்குனர்.

சனிக்கிழமையன்று சிட்டி சென்டர் டெய்ராவில் உள்ள GDRFA-க்கு வருகை தந்த ஒரு பெண் இந்தியப் பெண், தானும் அவளது தோழர்களும் “தங்கள் நிலையைப் பற்றி நன்றாகப் புரிந்துகொள்வதற்காகவும், அவர்களின் கவலையைத் தீர்க்க அவர்கள் எடுக்க வேண்டிய அடுத்த படிகள் பற்றிய தெளிவு மற்றும் வழிகாட்டுதலைப் பெறவும்” வந்ததாகக் கூறினார்.

We are here to help – உதவி செய்ய நாங்கள் இருக்கிறோம்

முந்தைய சமூக ஊடக இடுகையில், GDRFA விழிப்புணர்வு இயக்கம் “நுழைவு மற்றும் குடியிருப்பு சட்டங்களுக்கு இணங்குவதற்கான கலாச்சாரத்தை” ஊக்குவிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. GDRFA இல் உள்ள வாடிக்கையாளர் மகிழ்ச்சித் துறையின் இயக்குநர் லெப்டினன்ட் கர்னல். Salim Bin அலி, மக்கள் அச்சமின்றி ஸ்டாண்டை அணுகுமாறு அறிவுறுத்தினார். “நீங்கள் 10 வருடங்கள் அதிகமாக தங்கியிருந்தாலும், எங்கள் ஊழியர்கள் உங்களுக்காக ஒரு தீர்வைக் கண்டுபிடிப்பார்கள்,” என்று அவர் ஒரு Instagram கதையில் கூறினார்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page