#அமீரக செய்திகள்

UAE: தேவைப்படுபவர்களுக்கு இலவச உணவை வழங்கும் 7 உணவகங்கள், VISIT விசா வைத்திருப்பவர்கள் வருகை

தொண்டு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் கலாச்சாரம் மற்றும் சமூகத்தில் வேரூன்றி உள்ளது, அது தனிநபர்களுக்கு மட்டும் அல்ல.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் பில்லியன் உணவு முயற்சியின் கீழ், கடந்த ஆண்டு 600 மில்லியன் உணவுகள் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளன.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில், பல ஆசிய மற்றும் அரேபிய உணவகங்கள் தேவைப்படும் நீல காலர் தொழிலாளர்கள் மற்றும் விசிட் விசாவில் உள்ளவர்களுக்கு, குறிப்பாக குறைந்த வருமானம் கொண்ட நாடுகளில் இருந்து இலவச உணவை வழங்குகின்றன.

இந்த உணவகங்கள் முக்கியமாக அரபு, பாகிஸ்தான், ஆப்கானி மற்றும் இந்திய உணவு வகைகளை வழங்குகின்றன. இலவச உணவை வழங்கும் உணவகங்களின் பட்டியல் கீழே:

Foul W Hummus: யாரும் பட்டினி கிடக்கக் கூடாது என்பதற்காக அரபு உணவகம் இலவச உணவை வழங்குகிறது. ஃபவுல் டபிள்யூ ஹம்முஸ், ஃபலாஃபெல், மௌடபால், ஹம்முஸ் கொண்ட பைன் நட்ஸ், சாண்ட்விச்கள் மற்றும் பலவற்றின் மெனுவிலிருந்து மக்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

Fatta Kawareh: அபு ஹெயிலில் உள்ள இந்த எகிப்திய உணவகம் தேவைப்படுபவர்களுக்கு இலவச உணவையும் வழங்குகிறது. உணவக மேலாளர் அதியா யூசப் கூறுகையில், கடந்த ஆண்டு புனித ரம்ஜான் மாதத்தில் இந்த முயற்சி தொடங்கப்பட்டது, உணவை வாங்க முடியாத மக்கள் உணவகத்திற்குள் நுழைந்ததை அவர்கள் கவனித்தனர்.

Yummy Dosa: இந்திய உணவகம் இரத்த தானம் செய்பவர்களிடமிருந்தும், உணவுக்கு பணம் இல்லாதவர்களிடமிருந்தும் கட்டணம் வசூலிப்பதில்லை. யம்மி தோசாவின் நிர்வாக இயக்குனர் ஜுகல் பரேக் கூறுகையில், இரத்த தானம் செய்பவர்களுக்கு இலவச உணவு எப்போதும் இருக்கும், எனவே இரத்த தானம் பெற்றவர்கள் துபாய் மற்றும் ஷார்ஜாவில் உள்ள மூன்று உணவகங்களில் ஏதேனும் ஒன்றில் பணம் செலுத்தாமல் உணவகத்தின் உணவுகளை அனுபவிக்கலாம்.

Karachi Star: பாகிஸ்தான் மற்றும் இந்திய உணவுகளை வழங்கும் இந்த உணவகம், பணம் இல்லாமல் போன விசிட் விசாவில் உள்ள ஏழைகள் மற்றும் வெளிநாட்டவர்களுக்கு இலவச உணவை வழங்கி வருகிறது. “வேலையில்லாதவர்கள், அல்லது விசிட் விசாவில் இருப்பவர்கள் அல்லது விசா காலாவதியானவர்கள் ஷார்ஜாவின் முவைலா மற்றும் சாஜாவில் உள்ள எங்கள் உணவகங்களுக்கு வரலாம், அவர்களுக்கு நாங்கள் இலவச உணவை வழங்குவோம்” என்று கராச்சி ஸ்டார் உரிமையாளர் ஷாஹித் அஸ்கர் பங்காஷ் கூறினார். உணவகம். இந்த சேவை தேவைப்படும் மக்களுக்கு அவர்கள் எந்த நாட்டைச் சேர்ந்தவர்கள் என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் வழங்கப்படுகிறது.

ஷின்வாரி டிக்கா: Deiraவில் அமைந்துள்ள இந்த உணவகம் உதவியை நாடுபவர்களுக்கு இலவச உணவை வழங்குகிறது. “சராசரியாக ஒரு நாளைக்கு நான்கு பேரைப் பெறுகிறோம் – சில நேரங்களில் இன்னும் அதிகமாக – இலவச உணவைக் கோருகிறார்கள்,” என்று உணவகத்தின் உரிமையாளர் கைர் அல் அமீன் கூறினார்.

Khair Darbar:Al Quoz ல் உள்ள உணவகம் நீல காலர் வேலையாட்களுக்கு அல்லது அதைக் கோருபவர்களுக்கு இலவச உணவை வழங்குகிறது.

Pak Khair Darbar: டெய்ரா துபாயில் அமைந்துள்ள பாக் கைர் தர்பார் பாகிஸ்தானிய மற்றும் இந்திய உணவு வகைகளை வழங்குகிறது. மேலும் கேட்கும் மக்களுக்கு இலவச உணவும் வழங்கப்படுகிறது.

You cannot copy content of this page