#அமீரக செய்திகள்

அறிமுகம் இல்லாத வாட்ஸாப் செய்திகளுக்கு பதிலளிக்க வேண்டாம் என்று துபாய் காவல்துறை மக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறது

உங்கள் மொபைல் ஃபோனில் சந்தேகத்திற்குரிய குறிப்பை நீங்கள் எப்போதாவது பெற்றால், அறிமுகம் இல்லாத செய்திக்கு பதிலளிக்கவோ, ஈடுபடவோ அல்லது மறுபதிவு செய்யவோ கூடாது. அதற்கு பதிலாக அதிகாரிகளுக்கு உடனடியாக புகாரளிக்கவும், துபாய் காவல்துறை சனிக்கிழமை பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டியது.

யார் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை நிரூபிக்க அதிகாரிகள் ஒரு நிமிட வீடியோவை ட்வீட் செய்தனர். வீடியோவில், ஒரு நபர் மாத்திரைகளின் புகைப்பட செய்தியைப் பெறுகிறார்: ‘உங்களுக்கு வேண்டும்’. அந்த மனிதன் முதலில் கோபமான எமோஜிகளுடன் பதிலளிக்கப் போகிறான், ஆனால் அவன் அவற்றை நீக்குகிறான். ஒருவரை எச்சரிப்பதற்காக செய்தியை அனுப்ப நினைக்கிறார், ஆனால் அதைப் பகிர வேண்டாம் என்று முடிவு செய்கிறார்.

இதுகுறித்து போலீசார் கூறியதாவது: பெயர் தெரியாத செய்திக்கு பதில் அளிக்க வேண்டாம். அத்தகைய செய்திகளுடன் தொடர்பு கொள்ள வேண்டாம். அத்தகைய செய்திகளை மறுபதிவு செய்யவோ, பகிரவோ அல்லது பரப்பவோ வேண்டாம். துபாய் காவல்துறையின் இ-கிரைமைத் தொடர்புகொண்டு அறிமுகம் இல்லாத செய்திகளைப் புகாரளிக்கவும்.

இதுபோன்ற செய்திகளைப் புகாரளிப்பதன் மூலம் சட்டவிரோத போதைப்பொருட்களுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் சேரவும் துபாய் போலீஸ் கட்டணமில்லா எண். 901 அல்லது http://ecrime.ae இயங்குதளம்,” மூலமாக தெரிவிக்கலாம்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page