#ஊர் சுற்றலாம்

Dubai Fountain துபாய் நீரூற்று: இசை, நீர் மற்றும் ஒளியின் கண்கவர் காட்சி

துபாய் நீரூற்று ஒரு பிரமிக்க வைக்கும் ஈர்ப்பு ஆகும், இது துபாய்க்கு வருகை தரும் ஒவ்வொரு பயணிகளின் பயணத் திட்டத்திலும் இருக்க வேண்டும். இது உலகின் மிகப்பெரிய நடன நீரூற்று அமைப்பாகும், மேலும் நீர், இசை மற்றும் விளக்குகளின் மயக்கும் காட்சியைக் கொண்டுள்ளது, இது பார்வையாளர்களை மயக்கும். புர்ஜ் கலீஃபா மற்றும் துபாய் மால் ஆகியவற்றின் அடிவாரத்தில் இந்த நீரூற்று அமைந்துள்ளது, இது துபாயில் எளிதில் அணுகக்கூடியதாகவும், பார்க்க வேண்டிய ஈர்ப்பாகவும் உள்ளது.

லாஸ் வேகாஸில் உள்ள சின்னமான பெல்லாஜியோ நீரூற்றை உருவாக்கிய அதே நிறுவனமான WET ஆல் துபாய் நீரூற்று வடிவமைக்கப்பட்டது. இந்த நீரூற்று 30 ஏக்கர் மனிதனால் உருவாக்கப்பட்ட ஏரியில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் 6,600 விளக்குகள், 25 வண்ண ப்ரொஜெக்டர்கள் மற்றும் 500 அடி உயரம் வரை தெளிக்கப்படும் 22,000 கேலன் தண்ணீர் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. கிளாசிக்கல், அரபு மற்றும் பாப் இசை உள்ளிட்ட பல்வேறு இசை வகைகளுடன் ஒத்திசைந்து நகரும் வகையில் நீரூற்றின் நீர் ஜெட்கள் நடனமாடப்பட்டுள்ளன.

துபாய் நீரூற்று நிகழ்ச்சியானது கலை மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் மெய்சிலிர்க்க வைக்கும் காட்சியாகும், இது பார்வையாளர்களை பிரமிக்க வைக்கும். நிகழ்ச்சி தினசரி நிகழ்த்தப்படுகிறது மற்றும் சுமார் ஐந்து நிமிடங்கள் நீடிக்கும், நாளின் பல்வேறு நேரங்களில் வெவ்வேறு நிகழ்ச்சிகள் நடைபெறுகின்றன. நீரூற்றின் செயல்திறன் பல்வேறு இசை மற்றும் ஒளி நிகழ்ச்சிகளுடன் ஒத்திசைக்கப்பட்டுள்ளது, பார்வையாளர்களுக்கு மறக்க முடியாத அனுபவத்தை உருவாக்குகிறது.

துபாய் நீரூற்று நிகழ்ச்சியைப் பார்ப்பது எவரும் அனுபவிக்கக்கூடிய ஒரு இலவச செயலாகும். துபாய் மால் மற்றும் புர்ஜ் கலிஃபாவில் உள்ள நீரூற்று இடம் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கும் உள்ளூர் மக்களுக்கும் ஒரு பிரபலமான இடமாக அமைகிறது. பார்வையாளர்கள் வாட்டர்ஃபிரண்ட் ப்ரோமெனேட், துபாய் மால் மற்றும் புர்ஜ் கலீஃபா உள்ளிட்ட பல்வேறு முக்கிய இடங்களிலிருந்து நிகழ்ச்சியைப் பார்க்க தேர்வு செய்யலாம்.

அதன் ஈர்க்கக்கூடிய அளவு மற்றும் நடன அமைப்புக்கு கூடுதலாக, துபாய் நீரூற்று பல உலக சாதனைகளையும் படைத்துள்ளது. இது 900 அடி நீளமும் 500 அடி அகலமும் கொண்ட உலகின் மிகப்பெரிய நடன நீரூற்று அமைப்பாகும். நீரூற்றின் நீர் ஜெட் விமானங்கள் 500 அடி உயரம் வரை தண்ணீரை சுட முடியும், இது உலகின் மிக உயரமான நீரூற்று ஆகும்.

முடிவில், துபாய் நீரூற்று என்பது கட்டாயம் பார்க்க வேண்டிய இடமாகும், இது இசை, நீர் மற்றும் விளக்குகளின் கண்கவர் காட்சியை வழங்குகிறது. நீரூற்றின் அளவு, நடன அமைப்பு மற்றும் உலக பதிவுகள் பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு தனித்துவமான மற்றும் மறக்க முடியாத அனுபவமாக அமைகிறது. நீங்கள் ஒரு சுற்றுலாப் பயணியாக இருந்தாலும் சரி அல்லது உள்ளூர்வாசியாக இருந்தாலும் சரி, துபாயில் மாலை நேரத்தைக் கழிக்க துபாய் நீரூற்று நிகழ்ச்சியைப் பார்ப்பது ஒரு இலவச மற்றும் அருமையான வழியாகும்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page