#அமீரக செய்திகள்

Etihad 1,000 திர்ஹம்களுக்கு குறைவான விமான டிக்கெட் விற்பனை விலைகளை அறிவித்துள்ளது

அபுதாபியை தளமாகக் கொண்ட எதிஹாட் ஏர்வேஸ், கோடை காலத்தில் பயணம் செய்ய திட்டமிட்டுள்ள ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் குடியிருப்பாளர்களுக்காக பல இடங்களுக்கு கோடைகால விற்பனையை அறிவித்துள்ளது.

அபுதாபியிலிருந்து இந்திய நகரமான கொல்கத்தாவிற்கு எகனாமி கிளாஸ் திரும்பும் விமானக் கட்டணம் Dh995 இல் இருந்து தொடங்குகிறது; கெய்ரோவிற்கு Dh1,195; மணிலாவிற்கு திர்ஹம்2,395; சிங்கப்பூருக்கு Dh2,495; பாரீஸ் 2,595; மற்றும் லண்டனுக்கு Dh2,795.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்-இந்தியா நடைபாதையானது பயணிகள் போக்குவரத்திற்கான மிகவும் பரபரப்பான விமான வழித்தடங்களில் ஒன்றாகும், ஏனெனில் மில்லியன் கணக்கான இந்திய பிரஜைகள் எமிரேட்ஸில் வசிக்கிறார்கள் மற்றும் வேலை செய்கிறார்கள்.

இன்று (மார்ச் 26) முதல், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் தேசிய கேரியர் அபுதாபி மற்றும் கொல்கத்தா இடையே தினசரி விமானங்களை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளது, நேதாஜி சுபாஷ் சந்திர போஸ் சர்வதேச விமான நிலையத்திற்கு வாரத்திற்கு மொத்தம் ஏழு இடைவிடாத சேவைகளை வழங்குகிறது. கொல்கத்தா – பெரும்பாலும் இந்தியாவின் கலாச்சார தலைநகரம் என்று குறிப்பிடப்படுகிறது – விதிவிலக்கான கட்டிடக்கலை மற்றும் மாறும் சந்தைகளுக்கு தாயகமாக உள்ளது.

மார்ச் 31, 2023 வரை சிறப்பு விற்பனைக் கட்டணத்தில் பயணிகள் தங்கள் விமானங்களை முன்பதிவு செய்யலாம் மற்றும் மே 1 முதல் ஜூன் 15, 2023 வரை பயணம் செய்யலாம்.

“எங்கள் சமீபத்திய கொண்டாட்ட ஃபிளாஷ் விற்பனையைத் தொடர்ந்து, கோடைகாலத்திற்கு முன் விமானத்தில் பறக்க விரும்பும் எங்கள் விருந்தினர்களுக்கு இன்னும் நம்பமுடியாத கட்டணங்கள் மற்றும் சிறப்பு சலுகைகளை வழங்குவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். பலர் கடைசி நிமிட பயணத்திற்கு முன்பதிவு செய்ய ஆர்வமாக உள்ளனர் என்பதை நாங்கள் அறிவோம், எனவே, எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு கோடைகால விடுமுறைக்கு முந்தைய விடுமுறையை எடுக்க உதவும் வகையில், ஐரோப்பா, மத்திய கிழக்கு மற்றும் ஆசியாவில் உள்ள சில இடங்களை சூடான சலுகைகளுடன் நாங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளோம்” என்று அரிக் டி கூறினார். , தலைமை வருவாய் அதிகாரி, எதிஹாட் ஏர்வேஸ்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page