#அமீரக செய்திகள்

400 திர்ஹம் அபராதம் எச்சரிக்கை, இப்தார் உணவுகளுடன் பாதுகாப்புச் செய்திகள்: இந்த ரமலான் மாதத்தில் துபாயின் RTA போக்குவரத்து விதிகளை எவ்வாறு உறுதி செய்கிறது

இந்த ரமலான், துபாயின் சாலைகள் மற்றும் போக்குவரத்து ஆணையம் (RTA) பாதுகாப்பான வாகனம் ஓட்டுவதை ஊக்குவிக்கவும், போக்குவரத்து விதிகளைப் பின்பற்றுவதற்கு குடியிருப்பாளர்களுக்குக் கற்பிக்கவும் தனியார் துறை நிறுவனங்களை ஊக்குவிக்கிறது. ஓட்டுநர்கள் மற்றும் பாதசாரிகளுக்கு விநியோகிக்கப்படும் இப்தார் உணவுகளில் பாதுகாப்புச் செய்திகளைச் சேர்ப்பதற்காக – விழிப்புணர்வைப் பரப்புவதற்கு ஒரு தனித்துவமான வழியை ஆணையம் வகுத்துள்ளது.

உணவுப் பெட்டிகள் வாகன ஓட்டிகளுக்கு களைப்பாகவும், தூக்கமாகவும் இருக்கும் போது வாகனம் ஓட்டுவதால் ஏற்படும் ஆபத்துகள் குறித்து வழிகாட்டும் அல்லது நடைபாதைக்கு 400 திர்ஹம் அபராதம் விதிக்கப்படும். சில ஓட்டுநர்கள் உணவு மற்றும் உறங்கும் பழக்கவழக்கங்களில் ஏற்படும் மாற்றங்களால் செறிவு நிலைகளில் வீழ்ச்சியை அனுபவிக்கின்றனர்.

துபாயில் உள்ள இஸ்லாமிய விவகாரங்கள் மற்றும் அறநிலையச் செயல்பாடுகள் துறையுடன் இணைந்து RTA மேற்கொண்ட ரமலான் முன்முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக இந்த பிரச்சாரம் போக்குவரத்து பாதுகாப்பு விழிப்புணர்வை அதிகரிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது.

RTA இல் போக்குவரத்து மற்றும் சாலைகள் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மைதா பின் அடாய் கூறுகையில், பாதசாரிகள், டாக்சி ஓட்டுநர்கள், டிரக் டிரைவர்கள் மற்றும் புதிய ஓட்டுநர்கள் ஒத்துழைப்புடன் பல கல்விச் செய்திகளை வழங்குவதற்காக, ‘உங்கள் இப்தாரை அனுபவிக்கவும், உங்கள் பயணத்தில் கவனம் செலுத்தவும்’ என்ற தலைப்பில் ஒரு விழிப்புணர்வு பிரச்சாரத்தை நிறுவனம் ஏற்பாடு செய்துள்ளது. துபாயில் உள்ள இஸ்லாமிய விவகாரங்கள் மற்றும் அறநிலையச் செயல்பாடுகள் துறை மற்றும் எமிரேட்ஸ் ஜெனரல் பெட்ரோலியம் கார்ப்பரேஷன் (எமரத்), அல் அன்சாரி எக்ஸ்சேஞ்ச் நிறுவனம், துபாய் முதலீடுகள், டோக்கியோ மரைன் & நிச்சிடோ ஃபயர் இன்சூரன்ஸ் மற்றும் பெல்ஹாசா டிரைவிங் இன்ஸ்டிடியூட் ஆகியவற்றுடன்.

“துபாயில் உள்ள இஸ்லாமிய விவகாரங்கள் மற்றும் அறநிலையச் செயல்பாடுகள் துறையின் மேற்பார்வையில் ரமலான் கூடாரங்களில் வழங்கப்படும் ரமலான் உணவுகள் குறித்த வழிகாட்டுதல்கள் மற்றும் போக்குவரத்து ஆலோசனைகளை நிறுவனம் அமைத்துள்ளது. குறிப்பிடப்படாத இடங்களில் தெருவைக் கடப்பதால் ஏற்படும் ஆபத்துகள் குறித்து பாதசாரிகளுக்கு செய்திகள் குறிப்புகள் மற்றும் வழிகாட்டுதல்களை வழங்கின. பாதசாரிக் கடவைகளைப் பயன்படுத்துவதைக் கடைப்பிடிப்பதன் முக்கியத்துவம் மற்றும் ஜாய்வால்கர்களுக்கு 400 திர்ஹம் வரை அபராதம் பொருந்தும்.”

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page