#வளைகுடா செய்திகள்

இப்போது துபாயில் 30 நிமிடங்களுக்குள் உங்கள் விசா மருத்துவ உடற்பயிற்சி சோதனை முடிவுகளைப் பெறுங்கள்

துபாய்: துபாயில் மருத்துவ உடற்பயிற்சி வழங்குநரான Smart Salem, TECOM குரூப் PJSC இன் உறுப்பினரான துபாய் நாலெட்ஜ் பார்க்கில் தனது முதல் பிரத்யேக விசா மருத்துவ உடற்பயிற்சி மையத்தைத் திறக்க இருப்பதாக அறிவித்துள்ளது.

துபாயில் விரைவான மருத்துவ உடற்பயிற்சி முடிவுகள் உட்பட விசா செயலாக்க சேவையின் தொகுப்பை இந்த வசதி வழங்கும்.

சமீபத்திய ஸ்மார்ட் சேலம் மையம் மருத்துவ உடற்பயிற்சி முடிவுகளை 30 நிமிடங்களுக்குள் வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. மருத்துவ உடற்பயிற்சி மற்றும் விசா செயலாக்க மையத்தில் ஐந்து தனியார் இரத்த சேகரிப்பு அறைகள், இரண்டு எக்ஸ்ரே அறைகள், ஒரு அதிநவீன ஆன்-சைட் ஆய்வகம், ஆறு ஸ்மார்ட் செக்-இன் கியோஸ்க்குகள் உள்ளன. 8,000 சதுர அடியில் ஒவ்வொரு நாளும் 500 வாடிக்கையாளர்களுக்கு சேவை செய்யும் வசதி உள்ளது.

டாக்டர் மர்வான் அல் முல்லா முன்னிலையில், துபாய் சுகாதார ஆணையத்தின் இயக்குநர் ஜெனரல் அவத் செகாயர் அல் கெட்பி மற்றும் துபாய் அகாடமிக் ஹெல்த் கார்ப்பரேஷனின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மற்றும் முகமது பின் ரஷீத் மருத்துவம் மற்றும் சுகாதார அறிவியல் பல்கலைக்கழகத்தின் தலைவருமான டாக்டர் அமர் அஹ்மத் ஷெரீப் ஆகியோர் இந்த வசதியை திறந்து வைத்தனர். DHA இல் சுகாதார ஒழுங்குமுறையின் CEO, கலீஃபா அப்துல்ரஹ்மான் பாக்கர், துபாய் அகாடமிக் ஹெல்த் கார்ப்பரேஷனின் தலைமை செயல்பாட்டு அதிகாரி, ஸ்மார்ட் சேலத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சஞ்சய் வர்மா மற்றும் TECOM குழுமத்தின் வணிகச் சேவைகளின் மூத்த துணைத் தலைவர் அஹ்மத் அல் மஹேரி.
டாக்டர் அல் முல்லா கூறினார்: “துபாயின் சுகாதாரத் துறை செழித்து வருகிறது, மேலும் மருத்துவ உடற்பயிற்சி போன்ற முக்கிய பகுதிகளில் சுகாதார முதலீடுகளை ஊக்குவிக்கவும் மேம்படுத்தவும் நாங்கள் ஆர்வமாக உள்ளோம். செயல்திறனை மேம்படுத்தவும், வசதியை மேம்படுத்தவும் மற்றும் உயர்தர சிறப்பு மருத்துவ சேவைகளை வழங்கவும் சமீபத்திய மருத்துவ தொழில்நுட்பங்களை செயல்படுத்துவதில் நாங்கள் ஆர்வமாக உள்ளோம்.

துபாயின் புவியியல் பகுதிகள் முழுவதும் ஸ்மார்ட் சேலம் மையங்களின் விரிவாக்கம், வாடிக்கையாளர் மகிழ்ச்சியை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் சிறந்த, தொழில்நுட்பம் சார்ந்த, செயல்திறன் மிக்க மற்றும் வசதியான சேவைகளை வழங்குவதை மேலும் மேம்படுத்துகிறது.

புதுமையான சுகாதார சேவைகள்
துபாய் அகாடமிக் ஹெல்த் கார்ப்பரேஷனின் தலைமை செயல்பாட்டு அதிகாரி கலீஃபா அப்துல்ரஹ்மான் பாக்கர் கூறியதாவது: துபாய் நாலெட்ஜ் பூங்காவில் புதிய மையம் திறக்கப்பட்டது, நேரம், முயற்சி மற்றும் எங்கள் மருத்துவ உடற்தகுதி தேர்வு சேவைகளை மேம்படுத்துவதற்கு உத்திசார் கூட்டாளிகளுடன் நெருங்கிய ஒத்துழைப்பிற்கு சான்றாகும். துல்லியம். புதிய ஸ்மார்ட் சேலம் மையத்தின் திறப்பு எங்கள் சமூகத்தின் வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்தும் ஸ்மார்ட் மற்றும் புதுமையான சுகாதார சேவைகளை வழங்க துபாய் அகாடமிக் ஹெல்த் கார்ப்பரேஷனின் உறுதிப்பாட்டை பிரதிபலிக்கிறது.

ஸ்மார்ட் சேலத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சஞ்சய் வர்மா கூறியதாவது: இந்த சேவையை வழங்குவதற்கான சிறந்த வழிகளை நாங்கள் தொடர்ந்து கண்டுபிடித்து வருகிறோம். எங்களின் புதிய துபாய் நாலெட்ஜ் பார்க் மையம் நம்பமுடியாத அளவிற்கு வசதியானது, திறமையானது மற்றும் எளிதில் அணுகக்கூடியது.

You cannot copy content of this page