#அமீரக செய்திகள்

துபாய்: போக்குவரத்தை எளிதாக்க 2 புதிய பாலங்கள், சுரங்கப்பாதை திறக்கப்படும் என RTA அறிவித்துள்ளது

துபாயின் ஷிண்டாகா நடைபாதையில் மொத்தம் 2.3 கிமீ நீளமுள்ள இரண்டு பெரிய பாலங்கள் மற்றும் ஒரு சுரங்கப்பாதை திறக்கப்பட்டுள்ளது. அல் கலீஜ் தெரு, காலித் பின் அல் வலீத் சாலை மற்றும் அல் குபைபா சாலை ஆகியவற்றுக்கு இடையே அமைந்துள்ள பால்கன் இன்டர்சேஞ்ச் மேம்பாட்டுத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியான சாலைத் திட்டங்கள் – ஒரு மணி நேரத்திற்கு 27,200 வாகனங்கள் செல்லும் திறன் கொண்டது.

இரண்டு பாலங்களும் வடக்குப் பகுதியில் இருந்து முடிவிலி பாலம் மற்றும் அல் ஷிந்தகா சுரங்கப்பாதையால் இணைக்கப்பட்டுள்ளதாக சாலைகள் மற்றும் போக்குவரத்து ஆணையம் (RTA) தெரிவித்துள்ளது. ஷேக் ரஷீத் சாலை மற்றும் ஷேக் கலீஃபா பின் சயீத் தெரு சந்திப்பில் RTA தற்போது கட்டும் பாலங்களுடன் அவை இறுதியில் இணைக்கப்படும்.

“பால்கான் இன்டர்சேஞ்ச் மேம்பாடு திட்டம் என்பது ஷேக் ரஷீத் சாலை, அல் மினா தெரு, அல் கலீஜ் தெரு மற்றும் கெய்ரோ தெருவில் உள்ள 13 கிமீ நீளமுள்ள அல் ஷிந்தகா காரிடார் மேம்பாட்டுத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாகும். ஃபால்கன் இன்டர்சேஞ்சின் மேம்பாடு அல் ஷிந்தகா காரிடாரில் (அல் கலீஜ் மற்றும் அல் மினா தெரு) சீரான போக்குவரத்து ஓட்டத்தை செயல்படுத்துகிறது, மேலும் இந்த இரண்டு சாலைகளின் திறன், செயல்திறன் மற்றும் போக்குவரத்து பாதுகாப்பை அதிகரிக்கிறது. இது Mina Rashid (Port Rashid) க்கு நுழைவு மற்றும் வெளியேறும் இடங்களையும், புதிய பாலத்தின் கீழ் கூடுதல் வாகன நிறுத்துமிடங்களையும் வழங்குகிறது, ”என்று RTA இன் இயக்குநர் ஜெனரலும் நிர்வாக இயக்குநர்கள் குழுவின் தலைவருமான Mattar Al Tayer கூறினார்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page