#அமீரக செய்திகள் #வளைகுடா செய்திகள்

வைரஸ் காரணமாக 2 இடங்களுக்கான பயணத்தை ஒத்திவைக்க ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் குடிமக்கள் அறிவுறுத்தப்படுகின்றனர்

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் வெளியுறவு மற்றும் சர்வதேச ஒத்துழைப்பு அமைச்சகம் (MoFAICUAE) குடிமக்களுக்கான பயண ஆலோசனையை வெளியிட்டுள்ளது மற்றும் Marburg வைரஸ் பரவலால் ஈக்குவடோரியல் கினியா மற்றும் தான்சானியாவுக்கு பயணம் செய்ய வேண்டாம் என்று பரிந்துரைத்துள்ளது.

ட்விட்டரில், குடிமக்கள் தங்கள் சொந்த பாதுகாப்பிற்காக இந்த இரண்டு ஆப்பிரிக்க நாடுகளுக்கும் பயணத்தை ஒத்திவைக்குமாறு அமைச்சகம் வலியுறுத்தியது.

இரு நாடுகளிலும் வசிக்கும் அல்லது வருகை தரும் குடிமக்கள் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும், தகுதிவாய்ந்த அதிகாரிகளால் வழங்கப்படும் பாதுகாப்பு அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றவும் அமைச்சகம் அழைப்பு விடுத்துள்ளது.

ஈக்வடோரியல் கினியா மற்றும் தான்சானியா ஆகிய நாடுகளில் குறைந்தது ஒன்பது பேர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து, எபோலாவைப் போன்ற மிகவும் தொற்று மற்றும் கொடிய நோயான மார்பர்க் வைரஸின் வெடிப்பை எதிர்கொள்கிறது என்று உலக சுகாதார அமைப்பு (WHO) முன்னதாக கூறியது.

You cannot copy content of this page