#அமீரக செய்திகள் #வளைகுடா செய்திகள்

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் ஈத் அல் பித்ர் விடுமுறைகள்: 2023 முதல் நீண்ட வார இறுதிக்கு முன்னதாக விமான கட்டணம் 100 சதவீதம் வரை உயரும்

பிரபலமான ஆன்லைன் பயண நிறுவனமான ஹாலிடே ஃபேக்டரியின் கூற்றுப்படி, ஜார்ஜியா மற்றும் அஜர்பைஜான் போன்ற பட்ஜெட் இடங்கள் விரைவாக விற்பனையாகின்றன.

“இந்த ஆண்டு ஈத் அல் பித்ரின் பயண சீசன் மிகப்பெரியதாக இருக்கும். இந்த ஈத் அல் பித்ர் விடுமுறைக்காக பயணிக்கும் பயணிகளின் எண்ணிக்கையில் 25 சதவீத வளர்ச்சியை நாங்கள் ஏற்கனவே காண்கிறோம்” என்று ஹாலிடே ஃபேக்டரியின் சந்தைப்படுத்தல் இயக்குனர் நம்ரதா பாட்டியா கூறினார்.

“குறுகிய மற்றும் மலிவு விடுமுறை பேக்கேஜ்களுக்கு அதிக தேவை உள்ளது, குறிப்பாக வரவிருக்கும் நீண்ட வார இறுதியில். முந்தைய போக்குகளுக்கு மாறாக, பல வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் ஈத் விடுமுறையை 60 நாட்களுக்கு முன்னதாகவே முன்பதிவு செய்கிறார்கள், குறிப்பாக ஜார்ஜியா, ஆர்மீனியா மற்றும் அஜர்பைஜான் போன்ற மிகவும் பிரபலமான இடங்களுக்கு” என்று பாட்டியா கூறினார்.

இந்த விடுமுறையானது வானியல் கணக்கீடுகளின்படி ஏப்ரல் 20 வியாழன் அன்று தொடங்கி ஏப்ரல் 23 ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை நீடிக்கும். வானியல் கணக்கீடுகள் சந்திர மாதங்களின் தொடக்கத்தையும் முடிவையும் தீர்மானிக்க முடியும் என்றாலும், பிறை சந்திரனைப் பார்த்த பிறகு உண்மையான தேதிகள் அறிவிக்கப்படும்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page