#அமீரக செய்திகள்

Etihad ரயில் சரக்கு சேவைகள் இப்போது முழுமையாக செயல்படுகின்றன, நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது இங்கே

Etihad Rail இன் வணிக சரக்கு சேவைகள் இப்போது முழுமையாக செயல்படுகின்றன, UAE முழுவதும் எந்த வகையான சரக்குகளையும் கொண்டு செல்ல தயாராக உள்ளன.

Etihad Rail செவ்வாயன்று ட்வீட் செய்தது: “(நாங்கள் வழங்குகிறோம்) உங்கள் அனைத்து வணிகத் தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்யும் விரிவான இறுதி முதல் இறுதி போக்குவரத்து தீர்வுகளை வழங்குகிறோம். எங்களின் அதிநவீன கடற்படை மூலம், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் முழுவதும் எந்த வகையான சரக்குகளையும் திறமையாக கொண்டு செல்ல முடியும்.

எதிஹாட் ரயிலில் எதை அனுப்பலாம்?
Etihad ரயில் நுகர்வோர் பொருட்கள், அழிந்துபோகும் உணவு, பான பொருட்கள் வைக்கோல் மற்றும் பிற கப்பல் பொருட்கள், அத்துடன் பெட்ரோ கெமிக்கல்ஸ், கச்சா எஃகு, சுண்ணாம்பு, சிமெண்ட், கட்டுமான பொருட்கள், தொழில்துறை மற்றும் உள்நாட்டு கழிவுகள், அலுமினியம், கொள்கலன்கள், மட்பாண்டங்கள், பாலிமர்கள், மொத்த ஏற்றுமதி, சர்க்கரை போன்றவற்றை அனுப்ப முடியும். , உலோகங்கள், கழிவுகள், நுகர்வோர் பொருட்கள் மற்றும் பிற பொது சரக்குகள் அதிகம். இது பல்வேறு பொருட்களை கொண்டு செல்வதற்கு ‘தனிப்பயனாக்கக்கூடிய’ ரயில் தீர்வையும் வழங்குகிறது.

ரயில் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வேகம் என்ன?
இப்பகுதியில் உள்ள மிக நவீன சரக்கு ரயில்களின் கடற்படை 38 இன்ஜின்களை உள்ளடக்கியது, ஆண்டுக்கு 60 மில்லியன் டன் பொருட்கள் மற்றும் 1,000 க்கும் மேற்பட்ட பல்நோக்கு வாகனங்கள்.

ஒவ்வொரு சரக்கு போக்குவரத்தின் இன்ஜினும் 3,400 கிலோவாட்டுக்கு சமமான 4,500 குதிரைத்திறன் கொண்ட சக்தியுடன் இயங்குகிறது. இது மத்திய கிழக்கின் மிகவும் சக்திவாய்ந்த சரக்கு ரயில் என்ஜின்களில் ஒன்றாகும்.

சரக்கு ரயில்கள் மணிக்கு 120 கிமீ வேகத்தில் இயக்கப்படும். ரயிலின் நிலையான அகலம் 1,435 மீட்டர்கள், மேலும் இது ஐரோப்பிய ETCS நிலை 2 சமிக்ஞை அமைப்பின் கீழ் செயல்படுகிறது. இது புவியியல் தன்மை, தட்பவெப்ப நிலைகள், அதிக வெப்பநிலை மற்றும் GCC பிராந்தியத்தில் ஈரப்பதத்தை தாங்கும் வகையில் சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, அதிக செயல்திறன், செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது.

எதிஹாட் ரெயில் சாலை அடிப்படையிலான மாசுவை 70 முதல் 80 சதவீதம் வரை குறைக்க இலக்கு வைத்துள்ளது. இரயில்வேயின் இயல்புக்கு ஏற்ப, குறைந்த பட்ச இடையூறு ஏற்படும் அபாயத்துடன், தோற்றம் முதல் இலக்கு வரை முன் வரையறுக்கப்பட்ட கால அட்டவணையில் இது வெளிப்படைத்தன்மையுடன் செயல்படுகிறது.

எதிஹாட் ரயில் சரக்குகளை எவ்வாறு கையாளும்?
Etihad Rail தரப்படுத்தப்பட்ட இடைநிலை எஃகு கொள்கலன், பிளாட்-பெட் வேகன்கள், தளர்வான மொத்தப் பொருட்களுக்கு குறைந்த பக்க சுவர்கள் கொண்ட ரயில் கோண்டோலாக்கள், சரக்குகளை வெளியேற்றுவதற்கு கீழ்புறத்தில் கதவுகளைத் திறக்கும் “kwik-drop” ஹாப்பர் வேகன்கள் அல்லது வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு வண்டிகள் ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தும். அழிந்துபோகக்கூடிய, மென்மையான அல்லது வெப்பநிலை உணர்திறன் கொண்ட பொருட்களின் போக்குவரத்து.

ரயில் நெட்வொர்க் எவ்வளவு அகலமானது?
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் நான்கு முக்கிய துறைமுகங்களை ரயில் நெட்வொர்க் இணைக்கிறது. இது நாடு முழுவதும் உள்ள ஏழு தளவாட மையங்களை இணைக்கிறது, ரயில்கள் மற்றும் தொடர்புடைய வணிகங்களுக்கு சேவை செய்கிறது.

ருவைஸ், அபுதாபியின் தொழில் நகரம் (ஐசிஏடி), கலீஃபா போர்ட், துபாய் இண்டஸ்ட்ரியல் சிட்டி, ஜெபல் அலி போர்ட், அல் கெயில் மற்றும் புஜைரா துறைமுகத்தில் அமைந்துள்ள பல சார்ஜிங் நிலையங்களும் இந்த நெட்வொர்க்கில் அடங்கும். இந்த இடங்கள் உள்ளூர் மற்றும் பிராந்திய விநியோகம் மற்றும் தளவாட சேவைகளுக்கான முக்கிய மையமாக உள்ளன, ஏனெனில் இது சுங்கக் கிடங்குகள் மற்றும் ஆன்-சைட் சரக்கு ஆய்வு சேவைகளை உள்ளடக்கியது.

எதிஹாட் ரயில் நிலை ஒன்று ஜனவரி 2016 முதல் முழுமையாகச் செயல்பட்டு வருகிறது, ஒவ்வொரு நாளும் 22,000 டன்கள் வரை கிரானுலேட்டட் சல்ஃபர் ஹப்ஷன் மற்றும் ஷாவிலிருந்து ருவாய்ஸுக்கு ADNOC சார்பாகக் கொண்டு செல்லப்படுகிறது.

இரண்டாம் நிலை UAE முழுவதும் சவூதி அரேபியாவுடனான Ghuwaifat எல்லையில் இருந்து, அபுதாபி, KIZAD, கலீஃபா துறைமுகம், ஜெபல் அலி துறைமுகம், துபாய், ஷார்ஜா, ராஸ் அல்-கைமா மற்றும் UAE இன் கிழக்கு கடற்கரையில் உள்ள Fujairah வரை எமிரேட்களை இணைக்கிறது.

Etihad Rail திட்டமிடப்பட்ட GCC நெட்வொர்க்குடன் இணைக்கும், UAE இன் GCC அண்டை நாடுகளுடன் எல்லைகளைக் கடக்கும்.

எதிஹாட் ரெயிலின் ஆணை என்ன?
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் தேசிய சரக்கு மற்றும் பயணிகள் இரயில்வே நெட்வொர்க்கின் மேம்பாடு, கட்டுமானம் மற்றும் இயக்கத்தை நிர்வகிப்பதற்கான ஆணையுடன், ஃபெடரல் சட்ட எண். 2 இன் கீழ் ஜூன் 2009 இல் Etihad ரயில் நிறுவப்பட்டது.

பிப்ரவரி 23, 2023 அன்று, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் துணைத் தலைவரும், பிரதமரும், துபாய் ஆட்சியாளருமான ஹிஸ் ஹைனஸ் ஷேக் முகமது பின் ரஷித் அல் மக்தூம், அபுதாபியின் அல் ஃபயா பிராந்தியத்தில் உள்ள முக்கிய மையத்தில், ஐக்கிய அரபு அமீரக தேசிய இரயில்வே நெட்வொர்க்கைத் திறந்து வைத்தார்.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் வளர்ச்சிப் பயணத்தில் தேசிய ரயில்வே நெட்வொர்க் ஒரு முக்கிய மைல்கல் என்றும், எதிர்காலத்திற்கான நாட்டின் தயாரிப்புகளை வலுப்படுத்த பங்களிக்கும் ஒரு லட்சியத் திட்டம் என்றும் ஷேக் முகமது உறுதிப்படுத்தினார்.

“நமது தேசியப் பொருளாதாரத்தை அதிக உயரத்திற்கு கொண்டு செல்லும் லட்சிய மூலோபாய திட்டத்தை உருவாக்க பல ஆண்டுகளாக கடினமாக உழைத்த எங்கள் மகன்கள் மற்றும் மகள்களின் செயல்திறனில் நாங்கள் பெருமிதம் கொள்கிறோம்” என்று ஷேக் முகமது மேலும் கூறினார்: “எமிரேட்ஸை தேசிய இரயில் வழியாக இணைக்கிறோம். நெட்வொர்க் எங்கள் திறன்களையும் போட்டித்தன்மையையும் பலப்படுத்துகிறது, மேலும் நமது ஒற்றுமையை பலப்படுத்துகிறது.

எதிஹாட் ரெயிலை எவ்வாறு தொடர்பு கொள்வது
சரக்கு தீர்வுகளுக்கு, +971 2 499 9999 ஐ அழைக்கவும் அல்லது Etihad Rail இணையதளத்திற்குச் செல்லவும்

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page