#தமிழக செய்திகள்

TN Rain Alert: தமிழ்நாட்டில் அடுத்த 5 நாட்களுக்கு மழை தொடரும்.. எந்த மாவட்டங்களில்? இன்றைய வானிலை நிலவரம் இதோ..

தென் இந்திய பகுதிகளின் மேல் நிலவும் வளி மண்டலத்தின் கீழடுக்குகளில் கிழக்கு திசை காற்றும், மேற்கு திசை காற்றும் சந்திக்கும் பகுதி நிலவுகிறது. இதன் காரணமாக,  அடுத்த 5 நாட்களுக்கு மழை நீடிக்கும் என வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது. 
 
04.04.2023 மற்றும் 05.04.2023: தமிழ்நாடு, புதுச்சேரி மற்றும் காரைக்கால் பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் இடி மின்னலுடன் கூடிய லேசானது முதல் மிதமான மழை  பெய்யக்கூடும்.
 
06.04.2023 முதல் 08.04.2023 வரை:  தமிழ்நாடு, புதுச்சேரி மற்றும் காரைக்கால் பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் லேசானது /  மிதமான மழை பெய்யக்கூடும்.

சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளுக்கான வானிலை முன்னறிவிப்பு:

அடுத்த 24 மணி நேரத்திற்கு வானம் ஓரளவு மேகமூட்டத்துடன் காணப்படும். நகரின் ஒருசில இடங்களில் லேசான மழை   பெய்யக்கூடும். அதிகபட்ச வெப்பநிலை 34-35 டிகிரி செல்சியஸ் மற்றும் குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை 27-28 டிகிரி செல்சியஸ் அளவில் இருக்கக்கூடும். 

அடுத்த 48 மணி நேரத்திற்கு வானம் ஓரளவு மேகமூட்டத்துடன் காணப்படும். அதிகபட்ச வெப்பநிலை 34-35 டிகிரி செல்சியஸ் மற்றும் குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை 27-28 டிகிரி செல்சியஸ் அளவில் இருக்கக்கூடும். 

கடந்த 24 மணி நேரத்தில் பதிவான மழை அளவு (சென்டிமீட்டரில்):  
குண்டேரிபள்ளம் (ஈரோடு) 10, கோபிசெட்டிபாளையம் (ஈரோடு), பில்லிமலை எஸ்டேட் (நீலகிரி) தலா 9, ஆயிக்குடி (தென்காசி) 7, குன்னூர் (நீலகிரி), சோத்துப்பாறை (தேனி), போடிநாயக்கனூர் (தேனி), செங்கோட்டை (தென்காசி) தலா 5, சுருளக்கோடு (கன்னியாகுமரி), காங்கேயம் (திருப்பூர்), குன்னூர் PTO (நீலகிரி), குண்டர் அணை (தென்காசி), பில்லூர் அணை (கோயம்புத்தூர்) தலா 4, பாண்டவையார் (திருவாரூர்), புத்தன் அணை (கன்னியாகுமரி), மயிலாடுதுறை, பெருஞ்சாணி அணை (கன்னியாகுமரி), தம்மம்பட்டி (சேலம்) தலா 3, சாம்ராஜ் எஸ்டேட் (நீலகிரி), ஆதார் எஸ்டேட் (நீலகிரி), தலைஞாயிறு  (நாகப்பட்டினம்), சின்னக்கல்லாறு  (கோயம்புத்தூர்), பர்லியார் (நீலகிரி), எமரலாடு (நீலகிரி), கொடவாசல் (திருவாரூர்), சிவகிரி (தென்காசி), கூடலூர் பஜார் (நீலகிரி), குந்தா பாலம் (நீலகிரி), கருப்பாநதி அணை (தென்காசி) அடவிநயினார்கோயில் அணை (தென்காசி) தலா 2, திருத்துறைப்பூண்டி (திருவாரூர்), சின்கோனா (கோயம்புத்தூர்), நீடாமங்கலம் (திருவாரூர்), கரியகோவில் அணை (சேலம்), மஞ்சளாறு (தேனி), ஜமுனாமரத்தூர் (திருவண்ணாமலை), கோத்தகிரி (நீலகிரி), தாளவாடி  (ஈரோடு), கொடைக்கானல் (திண்டுக்கல்), மதுக்கூர் (தஞ்சாவூர்), நெய்வாசல் தென்பாதி (தஞ்சாவூர்), அழகரை எஸ்டேட் (நீலகிரி), மன்னார்குடி (திருவாரூர்), ஓசூர் (கிருஷ்ணகிரி), கொடைக்கானல் படகு குழாம் (திண்டுக்கல்), வால்பாறை PAP (கோயம்புத்தூர்), மணல்மேடு (மயிலாடுதுறை), வலங்கைமான் (திருவாரூர்), வால்பாறை தாலுகா அலுவலகம் (கோயம்புத்தூர்) தலா 1 செ.மீ மழை பதிவாகியுள்ளது. 

மீனவர்களுக்கான எச்சரிக்கை ஏதுமில்லை என சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது. 

தமிழ்நாட்டில் அதிகபட்சமாக ஈரோட்டில் 102.92 டிகிரி பாரன்ஹீட் வெப்பம் பதிவாகியுள்ளது. சென்னையில் 35.3 டிகிரி செல்சியஸ் வெப்பம் பதிவாகியுள்ளது. கத்திரி வெயில் அடுத்த மாதம் தொடங்கும் நிலையில் வெப்பநிலை அதிகமாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page