#அமீரக செய்திகள்

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ்: உரிமம் இல்லாமல் பணம் வசூலித்தால் 1 மில்லியன் திர்ஹம் வரை அபராதம், 5 ஆண்டுகள் சிறை

UAE பப்ளிக் பிராசிகியூஷன் (PP) இன்று, அதன் சமூக ஊடக கணக்குகளில் ஒரு இடுகையின் மூலம், உரிமம் இல்லாமல் பணம் வசூலிப்பதற்கான தண்டனையை விளக்கியது.

வதந்திகள் மற்றும் சைபர் கிரைம்களை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான 2021 ஆம் ஆண்டின் ஃபெடரல் ஆணை எண். 34 இன் கட்டுரை எண். 41 இன் படி, ஒரு போட்டி அல்லது கிரிப்டோகரன்சிக்கு அழைக்கும் அல்லது ஊக்குவிக்கும் நபர் அல்லது ஒரு போலி நிறுவனம் அல்லது போர்ட்ஃபோலியோவை உருவாக்கும் அல்லது நிர்வகிக்கும் நபர் முதலீடு, மேலாண்மை, பயன்பாடு அல்லது மேம்பாடு ஆகியவற்றின் நோக்கத்திற்காக பொதுமக்களிடமிருந்து பணத்தைப் பெறுதல் அல்லது சேகரித்தல் – சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளால் உரிமம் பெறாமல் – சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும்.

சிறைத்தண்டனை ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் இருக்கும். குற்றவாளிக்கு 250,000 க்கு குறையாத மற்றும் 1 மில்லியன் திர்ஹம்களுக்கு மிகாமல் பண அபராதமும் விதிக்கப்படலாம்.

அந்த நபர் வாங்கிய நிதியைத் திரும்பப் பெற வேண்டும்.

இந்த இடுகைகள் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் வசிப்பவர்களிடையே சட்ட கலாச்சாரத்தை மேம்படுத்துவதற்கும் நாட்டின் சமீபத்திய சட்டங்கள் பற்றிய விழிப்புணர்வை அதிகரிப்பதற்கும் பொது வழக்குரைஞரின் தொடர்ச்சியான முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாகும்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page