#வளைகுடா செய்திகள்

கூட்ட நெரிசலைத் தடுக்க கிராண்ட் மசூதியில் பல நுழைவாயில்கள் மற்றும் வெளியேறும் வழிகள் திறக்கப்பட்டன

மக்கா – இரண்டு புனித மசூதிகளின் விவகாரங்களுக்கான ஜெனரல் பிரசிடென்சி, கூட்ட நெரிசலைத் தடுக்கும் பொருட்டு, கிராண்ட் மசூதியில் வழிபாட்டாளர்களுக்காக பல முக்கிய நுழைவாயில்கள் மற்றும் வெளியேறும் வழிகளைத் திறந்துள்ளது.

தரை தளத்தில் உள்ள பிரார்த்தனை பகுதிக்கான நுழைவாயில்கள்: 87,88,89,90,91; அஜ்யாத் பாலம் மற்றும் சலாமின் நுழைவாயில்கள்: 91; சலாம் நுழைவு: 74, 84; முதல் தளம் மற்றும் கூரையில் பிரார்த்தனை பகுதிக்கான ஷுபைகா நுழைவு.

புதிதாக திறக்கப்பட்ட நுழைவாயில்கள் மற்றும் வெளியேறும் வழிகள் நிரப்பப்பட்டால், மூன்றாவது சவுதி விரிவாக்கத்தில் தொழுகை நடைபெறும் பகுதிக்கும், முற்றங்களில் உள்ள தொழுகை பகுதிக்கும் செல்லும்படி வழிபாட்டாளர்கள் குழு நிர்வாகத்தின் இயக்குனர் கலாஃப் பின் நஜ்ர் அல்-ஒதைபி கூறினார்.

புனித ரமழான் மாதத்தில், கடமையான தொழுகைகளை நிறைவேற்றுவதற்காக அதிக எண்ணிக்கையிலான வழிபாட்டாளர்களின் எண்ணிக்கையை ஒட்டி, அதிக எண்ணிக்கையிலான தொழுகைப் பகுதிகளைத் திறக்க திணைக்களம் பின்பற்றி, தொழுகைப் பகுதியைத் தயார்படுத்துகிறது என்றும் அவர் கூறினார். மற்றும் தராவீஹ் ஆறுதல் மற்றும் எளிதாக.

பெரிய மசூதி பார்வையாளர்களுக்கு சுமூகமாக செல்வதை உறுதி செய்வதற்காக, தவாஃப் (சுற்றுதல்) மற்றும் தொழுகை பகுதிக்கு செல்லும் பிரதான மற்றும் இரண்டாம் நிலை நடைபாதைகளில் வழிபாட்டாளர்கள் உட்கார வேண்டாம் என்றும் திணைக்களம் ஆர்வமாக உள்ளது.

யாத்ரீகர்கள், வழிபாடுகள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் தங்கள் சடங்குகளை வசதியாகச் செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்ட சவூதி அரேபியாவின் தலைமையின் அபிலாஷையை அடையும் வகையில், பெரிய மசூதியின் பார்வையாளர்களுக்கு வழங்கப்படும் சேவைகளின் தரத்தை மேம்படுத்துவதற்கு ஜனாதிபதியின் ஆர்வத்தை அல்-ஒதைபி உறுதிப்படுத்தினார். .

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page