#வளைகுடா செய்திகள்

பலத்த மழை, மணல் புயல் மற்றும் பனிப்பொழிவு ரமழான் முடியும் வரை சவுதியின் பெரும்பாலான பகுதிகளைத் தாக்கும்


தேசிய வானிலை ஆய்வு மையத்தின் (NCM) முன்னறிவிப்பின்படி, ஞாயிற்றுக்கிழமை முதல் புனித ரமலான் மாதத்தின் இறுதி வரை சவுதி அரேபியாவின் பெரும்பாலான பகுதிகளில் மிதமான முதல் கனமழை, மணல் புயல் மற்றும் பனிப்பொழிவு ஏற்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

காசிம், ரியாத், கிழக்கு மாகாணம் மற்றும் ஆலங்கட்டிப் பகுதிகளில் திங்கள் முதல் வியாழன் வரை தூசிப் புயல்கள், புயல்கள் மற்றும் பனிப்பொழிவுகளுடன் கூடிய வசந்த இடியுடன் கூடிய மழை கடுமையாக இருக்கும்.

ஞாயிறு மற்றும் திங்கள் மற்றும் புதன் மற்றும் வியாழன் ஆகிய நாட்களில் ஆசிர், அல்-பஹா, ஜசான், மக்கா, நஜ்ரான் மற்றும் மதீனா ஆகிய பகுதிகளில் மிதமான முதல் கனமழை வரை பெய்யும் என்று NCM அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தபூக், அல்-ஜூஃப் மற்றும் வடக்கு எல்லைப் பகுதியில் திங்கள் முதல் புதன்கிழமை வரை மிதமான முதல் பலத்த இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும். கிழக்கு மாகாணத்தில் திங்கள் முதல் வியாழன் வரையிலும், மக்கா, தபூக் மற்றும் மதீனா ஆகிய பகுதிகளில் ஞாயிறு மற்றும் திங்கட்கிழமைகளிலும், புதன் கிழமைகளிலும் லேசானது முதல் மிதமான இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யக்கூடும் என்று அந்த மையம் தெரிவித்துள்ளது.

அடுத்த வாரத்தின் நடுப்பகுதி வரை பெரும்பாலான பகுதிகளில் மழை தொடரும் என்று முதற்கட்ட கணிப்புகள் தெரிவிக்கின்றன. எதிர்பார்க்கப்படும் வானிலை நிலைமை மற்றும் அதனால் பாதிக்கப்படும் பகுதிகள் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களைப் பெற, அதன் இணையதளம் மற்றும் சமூக ஊடக கணக்குகளைப் பின்தொடருமாறு பொதுமக்களை NCM வலியுறுத்தியுள்ளது. தகுதி வாய்ந்த அதிகாரிகளால் வழங்கப்படும் அறிவுறுத்தல்களை கண்டிப்பாக கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும் அது அவர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்துள்ளது.

You cannot copy content of this page