துபையில் வருடத்தில் 365 நாளும் மழை பொழியும் ஒரு தெருவை பற்றி தெரியுமா ??

சூடான காபியை ரசித்துக்கொண்டே இந்த 1-கிலோமீட்டர் நீளமுள்ள காலநிலை கட்டுப்பாட்டில் உள்ள தெருவிற்கு வருபவர்கள் மழை மற்றும் பனிப்பொழிவைக் கூட தேவைக்கேற்ப பார்க்க முடியும்

துபாயில் வருடத்தின் ஒவ்வொரு நாளும் மழையை அனுபவிக்கும் போது, பிரெஞ்சு தெரு போன்ற தோற்றத்தில் சூடான காபியை ரசிப்பதை கற்பனை செய்து பாருங்கள். சாத்தியமற்றதாகத் தோன்றுகிறதா? சரி, ரெய்னிங் தெருவில் இது சாத்தியம். 1 கிலோமீட்டர் நீளமுள்ள காலநிலை கட்டுப்பாட்டில் உள்ள தெருவில், மழை பெய்யும் மற்றும் தேவைக்கேற்ப பனி கூட பெய்யும்.

ஐரோப்பாவின் முன்னணி ஆராய்ச்சி நிறுவனங்களில் ஒன்றான புகழ்பெற்ற ஃபிரான்ஹோஃபர் இன்ஸ்டிடியூட்டின் ஒத்துழைப்புடன் உருவாக்கப்பட்டது, இந்த தெரு உலகத் தீவுகளில் ஐரோப்பாவின் இதயத்தில் உள்ள கோட் டி அஸூர் கடற்கரை ரிசார்ட்டில் அமைந்துள்ளது. இது இன்னும் கட்டுமானத்தில் உள்ளது மற்றும் அதன் மென்மையான தொடக்க கட்டத்தில் இருந்தாலும், இந்த ரிசார்ட்டில் ஒரு சிறிய ஸ்னீக் பீக் கிடைத்தது.

நம் கண்களைக் கவர்ந்த சில விஷயங்கள் இங்கே:

அழகான சிவப்பு-வெள்ளை-போல்கா-புள்ளி வெய்யிலுடன், தெரு விருந்தினர்களை பிரெஞ்சு தெருவுக்கு கொண்டு செல்கிறது. தெற்கு பிரான்சின் கோடை வெப்பநிலையை பிரதிபலிக்கும் வகையில், இந்த தெருவில் 27 டிகிரி வெப்பநிலை கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, மணிக்கு 5 கிமீ வேகத்தில் காற்று மற்றும் 60 சதவீதம் ஈரப்பதம் உள்ளது.

நிலையான, பொழுதுபோக்கு தெரு, ரிசார்ட்டின் உணவகமான La Brasserie பிரெஞ்சு பிஸ்ட்ரோவின் கொல்லைப்புறத்தில் அமைந்துள்ளது. விருந்தினர்கள் கையொப்பமிடப்பட்ட சிவப்பு மற்றும் வெள்ளை இருக்கைகளில் அமர்ந்து காபி அல்லது உணவை அனுபவிக்கலாம்.

தெரு ஐரோப்பிய சூழலை துபாயின் இதயத்திற்கு நெருக்கமாக கொண்டு வரும், குறிப்பாக வெப்பமான கோடை மாதங்களில்.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page